•·.·´¯ Katekyo Hitman Reborn ¯`·.·•

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

คลับรีบอร์นแห่งประเทศไทย!!!

วิธีการใส่ลายเซ็นต์+การใส่รูปประจำตัวคร๊าฟผม

MacGa_Boy
    MacGa_Boy
    ลูกน้องมาเฟีย
    ลูกน้องมาเฟีย

ภารกิจ : 26
    เงินมาเฟีย : 1000
    : 27

วิธีการใส่ลายเซ็นต์+การใส่รูปประจำตัวคร๊าฟผม Empty วิธีการใส่ลายเซ็นต์+การใส่รูปประจำตัวคร๊าฟผม

ตั้งหัวข้อ  MacGa_Boy Sun Jan 31, 2010 10:16 pm

1.อันดับแรกเข้าไปที่U.C.Pบนกล่องแชท(ใครที่ยังไม่ได้เป็นสมาชิกของเว็บนี้จะไม่มีนะครับ)
    วิธีการใส่ลายเซ็นต์+การใส่รูปประจำตัวคร๊าฟผม 25ycats
    2.คลิ๊กที่"ลายเซ็น"
    วิธีการใส่ลายเซ็นต์+การใส่รูปประจำตัวคร๊าฟผม 75cats1
    3.ใส่โค้ด เมื่อเสร็จแล้วให้คลิ๊กคำว่า"ส่งsubmit"
    วิธีการใส่ลายเซ็นต์+การใส่รูปประจำตัวคร๊าฟผม 48cats2
    4.คลิ๊ก"Click here to return to your profile"
    วิธีการใส่ลายเซ็นต์+การใส่รูปประจำตัวคร๊าฟผม 24cats3
    5.หน้าตาลายเซ็นหลังจากทำเสร็จแล้ว(ห้ามก็อปของผมนะ)
    วิธีการใส่ลายเซ็นต์+การใส่รูปประจำตัวคร๊าฟผม 20cats4
    วิธีการใส่รูป
    1.อันดับแรกเข้าไปที่U.C.Pบนกล่องแชท(ใครที่ยังไม่ได้เป็นสมาชิกของเว็บนี้จะไม่มีนะครับ)
    วิธีการใส่ลายเซ็นต์+การใส่รูปประจำตัวคร๊าฟผม 25ycats
    2.คลิ๊กที่"รูปประจำตัว"
    วิธีการใส่ลายเซ็นต์+การใส่รูปประจำตัวคร๊าฟผม 17cats5
    3.เลือกรูปที่ต้องการที่จะใช้เป็นรูปประจำตัวโดยBrowseจากเครื่องหรือใส่โค้ดภาพ(ข้างล่างBrowse)
    เมื่อเสร็จแล้วให้คลิ๊กคำว่า"ส่งsubmit"
    วิธีการใส่ลายเซ็นต์+การใส่รูปประจำตัวคร๊าฟผม 10cats6
    4.คลิ๊ก"Click here to return to your profile"
    วิธีการใส่ลายเซ็นต์+การใส่รูปประจำตัวคร๊าฟผม 24cats3
    5.หน้าตารูปภาพประจำตัวหลังจากทำเสร็จแล้ว(ห้ามก็อปของผมนะ)
    วิธีการใส่ลายเซ็นต์+การใส่รูปประจำตัวคร๊าฟผม 6cats7
    คลิ๊กที่รูปเพื่อชมภาพใหญ่นะคร๊าบผม

เวลาขณะนี้ Tue May 14, 2024 1:03 pm